நாட்டு பசுவும் கன்றும் – பாகம் 11 – தகாத உறவு கதைகள்

Amma maga pundai 11

அன்று பகல் முழுவதும் மிகுந்த உடல் உஷ்ணத்துடனேயே இருந்து கொண்டிருந்தாள் சுகன்யா. அது மட்டும் அல்ல. நிருதியுடன் அனுபவித்த இன்பத்தை நினைத்து நினைத்து.. அவளது பெண்ணுறுப்பும்.. முலைக் காம்புகளும் காம உணர்ச்சியை தூண்டிக் கொண்டே இருந்தது. வகுபபில் அவ்வப்போது நெளிந்து நெளிந்து உட்கார்ந்து கொண்டிருந்தாள். அடிக்கடி பாத்ரூம் போனாள். யாரும் பார்ககாதவாறு.. தன் முலைகளையும்.. புண்டையையும் தடவி விட்டுக் கொண்டாள்.. !!

நாட்டு பசுவும் கன்றும் – பாகம் 10 – தகாத உறவு கதைகள்

அதே நேரம் அவளது உறுப்பிலும்.. மார்புக் காம்புகளிலும் ஒருவிதமான வலி இருப்பதையும் உணர்ந்து கொண்டிருந்தாள். சில நேரத்தில் காம்புகள் பயங்கரமான வலியைக் கொடுத்து அவளை சில நொடிகளுக்கு துடிக்கச் செய்து விடும். ஆனால் அந்த வலி ஏன் வருகிறதென்றுதான் அவளுக்குப் புரியவில்லை.. !!

மாலை.! வேலை முடிந்து வந்த மகா வழக்கம் போல குளித்து விட்டு.. உள் பாவாடையை நெஞ்சுவரை ஏற்றிக் கட்டிக் கொண்டு வீட்டுக்குள் வந்தாள். உள்ளே வந்ததும் பாவாடையை அவிழ்த்து இடுப்பில் கட்டிவிட்டு.. வீட்டில் அணிவதற்கென வைத்திருக்கும் ஜாக்கெட்டையும்.. புடவையையும் பீரோவில் இருந்து எடுத்தாள் மகா..!!

குனிந்து எழுதிக் கொண்டிருந்த சுகன்யா நிமிர்ந்து அம்மாவைப் பார்த்தாள். அம்மாவின் முலைகளை அவள் தினம் தினம்தான் பார்க்கிறாள். ஆனால் இன்று அந்த கருத்த பப்பாளி பழங்களை பார்த்தவுடனே.. அவள் புண்டை நரம்புகள் ஜிவ்வென புடைக்க ஆரம்பித்து விட்டது. மீண்டும் அந்த வலியும் வந்தது. அவள் வயிற்றில் ஏதோ சுண்டி இழுப்பதை போலிருந்தது..!!

” மா ” மெல்ல  அழைத்தாள்.
” என்னடி ?” சுகன்யாளைப் பார்த்தாள் மகா.
” எனக்கு சுள்ளு சுள்ளுனு வயிறு வலிச்சிட்டே இருக்குமா.. ஸ்கூல்ல என்னால நிம்மதியா உக்காரவே முடியல..! அழுதுட்டேன்..!!”
“ஏன்.. என்னாச்சு? ”
“தெரியல்ல..”
” எங்க வலிக்குது.. ?”

” தொப்புள்ளருந்து கீழ..” கை வைத்துக் காட்டினாள்.
” அல்ல நரம்பு புடிச்சிருக்கும். சூடா இருக்கும். கொஞ்சம் வெளக்கெண்ண வெய் தொப்புளுக்கு.. சரியாப் போகும் ”
” எனக்கு தெரியாது. நீயே வெச்சு விடு ”
” வெச்சுக்கோடி.! எனக்கு வேலை கெடக்கு ”
” எனக்குந்தான் படிக்கனும். எழுதனும் நெறைய வேலை இருக்கு. எனக்கு தெரியாதுன்னு சொல்றேன் இல்ல. மரியாதையா வெச்சு விடு. இல்லேன்னா நாளைக்கு நீதான் என்னை ஆஸ்பத்ரி கூட்டிட்டு போகனும்.. பாத்துக்கோ.. ” என்றாள்.

கையில் எடுத்த ஜாக்கெட்டால் சுகன்யாவை ஒரு அடி வைத்து விட்டு.. முலைகள் ஆட.. சமையல் கட்டுக்குப் போய் விளக்கெண்ணை எடுத்து வந்தாள் மகா.
” படு ” என்றாள் எரிச்சலோடு.

சுகன்யா சிரித்தபடி கட்டில் மீது மல்லாக்கப் படுத்தாள். அவள் பார்வை மகாவின் முலைகள் மீதுதான் இருந்தது. அந்த கருப்பு காம்புகளும்.. அதைச் சுற்றின கரு வளையமும்.. அந்த குட்டியான தொப்புளின் கவர்ச்சியும்..  வாவ்.. என் அம்மா எத்தனை அழகு.. என அவளை வியக்க வைத்தது.. !!

சுகன்யா படுத்து நைட்டியை வயிறுவரை தூக்கினாள். அவள் ஜட்டியில் லேசான ஈரம் தெரிந்தது. மகளின் சிவந்த.. இளமையான உடம்பைப் பார்த்த மகாவுக்கு.. நான் பெற்ற மகள் எவ்வளவு அழகு என்கிற பெருமிதத்தில் நெஞ்சு பூரித்தது.. !!

தொப்புளுக்கு கீழே இருந்த சிம்மீசை பிடித்து மேலே ஏற்றி விட்டாள் மகா.. ! சுகன்யாவின் வயிறு உள் அமுங்கியிருந்தது. அதில் குட்டியான தொப்புள் குழி அழகாய் சுழன்றிருந்தது. அந்த தொப்புளுக்கு கீழே அழகான ஒரு சதை மேடு.. அப்பறம் தொடைகளின் இணைப்பில் சரலென இறங்கும் பனிச் சறுக்கு போன்ற சரிவு. தொப்புளில் இருந்து கீழே லேசான பூனை ரோமங்கள் விளைந்திருப்பது சுகன்யாவின் நிறத்துக்கு பளிச்செனத் தெரிந்தது.. !!

.சுகன்யாவின் தொப்புள் மீது எண்ணையை ஊற்றினாள் மகா. ஜில்லென எண்ணெய் தொப்புளை நிறைக்க.. சிலிர்த்துச் சிணுங்கினாள் சுகன்யா.
” மா… ஜில்லுனு இருக்கு..”
“அப்படித்தான் இருக்கும்”
“ஸ்ஸ்ஸ்ஹா..”

மகா சிரித்தபடி விரல் வைத்து தொப்புள் குழியில் நன்றாக ஆட்டி எண்ணெயை இறங்க வைப்பதைப் போலச் செய்தாள். சுகன்யா தன் தாயின் முகத்தை கிறக்கமாகப் பார்த்தாள். பின் அவள் பார்வை மெல்ல கீழே இறங்கி  அம்மாவின் கருத்த முலைப் பழங்களை மேய்ந்தது. நீண்டிருந்த கருங் காம்புகளை வெறித்தவளின் முலைக் கண்கள் புடைத்து உப்பின. அவள் உடலில் காம உணர்ச்சி  ஓடியது.. !!

“மா..”
“ம்ம்?”
” எண்ண வயித்துக்குள்ள போகுமாம்மா..?”
” வாய்க்குள்ள ஊத்துனா போகும். ஊத்திக்கறியா.. ?”
” சீ.. நீயே ஊத்திக்க.. கொரங்கு..”

மகா மீண்டும் எண்ணெய் ஊற்றி சுகன்யாவின் தொப்புளைச் சுற்றிலும் படர விட்டாள். அப்படியே கீழே  இறக்கி   ஜட்டி விளிம்புவரை தேய்த்தாள். சுகன்யாவின் புண்டை நரம்புகளும் சூடாகி விடைத்தது.

” மா.. இங்ககூட வலிக்குதுமா ” மெல்ல முனகினாள்.
” எங்கடி.. ?”

லேசான தயக்கத்துடன்..  தன் தாயை பார்த்தபடி  ஜட்டியின் நடுவில் கை வைத்துக் காட்டினாள்.
” உள்ளுக்குள்ள மா..”
” ஒண்ணுக்கு போறப்ப வலிக்குதா .?”
” ஆமா..”
” நல்லா சூடு ஏறிப் போய்த்தான் கெடக்கு..! சரி.. இந்தா அங்கல்லாம் நீயே உன் கையால உள்ளே விட்டு தேச்சுக்கோ..”
” நீயே தேச்சு விட்றுமா ”

” ஏய்.. நான் எப்படிடி.. கழுதை ”
” மா.. ப்ளீஸ். நீ என் அம்மாதான.? ப்ளீஸ்மா.. என் கை எல்லாம் எண்ணை ஆகும்..! உன் கைலதான் எண்ணை ஆகிருச்சுல்ல.. அப்படியே வெச்சு விட்றுமா.. ப்ளீஸ்மா…ப்ளீஸ்மா.. ” கெஞ்சிக் கொண்டே தன் ஜட்டியை சரலென கீழே இறக்கினாள் சுகன்யா.. !!

அடர்த்தியல்லாத முடி.. மொசு மொசுவென சுகன்யாவின் புண்டை மேட்டில் முளைத்திருக்க.. அதைப் பார்த்த மகாவுக்கு புண்டையில் நீர் ஊறியது ….. !!!!!

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


அக்கா மகன் சித்தி ச***** வீடியோ"tamil new sex story com""tamilsex story"நிருதி கதை"tamil group sex story"டீச்சர் பசங்க காமக்கதைகள்செம டீல் டாடி – பாகம் 01 – தமிழ் குடும்ப காமக்கதைகள்"tamil karpalippu stories""nayanthara hot sex stories""tamil x story books" நண்பனின் அம்மா xossip"athulya hd images"tamilnewsex"tamil kama akka""tamil sex storied"பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 7 – தமிழ் காமக்கதைகள்"tamil se stories""xossip pic"கூதிஅரிப்பு"akka thambi tamil sex stories""tamil fucking"bus kama kathi.com"amma sex stories"அக்கா.குளியல்.காம.கதைகள்பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 100 – தமிழ் காம கதைகள்தமிழ் காமவெறி ஓழ்கதைகள்"nadigaigalin ool kathaigal""tamil sex website"ஆசை இருக்குமோ – பாகம் 03 – குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்"tamil rape kathaigal"பிரியா பவானி ஷங்கர் காம கதைகள்"anni tamil story""tamil sex kathikal""latest adult story""cuckold story""tamil amma kama kathaigal""மாமியார் புண்டை""mamiyar kamakathai""அம்மா ஓல்""காதல் கதை""tamil aunty sex kamakathaikal"விதவை டீச்சர் காமம்"adult sex stories""tamilkamaveri com"sister karpam tamil sex storyஐயர் மாமி கூதி"tamil chithi ool kathaigal""tamil kamakathaikal net"anni kamakadhaihalசிந்திய விந்து பாகம்"அம்மா மகன் தகாதஉறவு"/archives/3823பருவ பெண்ணின் தாபங்கள் – பாகம் 08 – தமிழ் காமகதைகள்"tamil sex stories mamiyar""new anni kamakathaikal""tamil actar sex""athai kamakathai tamil""dirty tamil sex stories"அம்மாவின்"தமிழ் காம""namitha pramod sex""akka thambi sex story tamil""puthiya kamakathaikal"அடுத்தவன் மனைவியை காம கதைகள்"tamil story amma magan"தமிழ் செக்ஸ் அரட்டை கதைகள்"nayanthara bra"மனைவியை அப்பாவுக்கு கூட்டி கொடுத்த மகன் காமக்கதைகள்திரிஷா காமம்"anni kamakathai"தமிழ்காமகதைகள்சிறுத்த இடை தங்கை சுதாமஞ்சுவின் மெல்லிய உதடுகள் சசியின் பற்களுக்கிடையில் சிக்கி வதை பட்டது. அவன் அதை கடித்து சுவைத்தான். அவள் உதடுகள் வலித்தன. அந்த வலியில் முகத்தை லேசாக சுருக்கினாள்."tamil love sex""sex kathaikal""tamil xxx stories""tamil ool kathaikal"வயல் காமக்கதைwww.tamilsexstories.com"akka sex kathai""trisha hot sex"