குடும்ப கச்சேரி – பாகம் 10 – அம்மா காமக்கதைகள்

Kudumba kacheri

அடுத்தது சுரேஷ். என் இளைய அண்ணன். சாப்ட்வேர் கம்பெனியில் வேலை பார்க்கிறான். தற்போது ஜெர்மனிக்கு ஆன்சைட் சென்றிருக்கிறான். அடுத்த மாதம்தான் வருவான். சுரேஷ் அண்ணனுக்கு எட்டு மாதங்கள் முன்புதான் திருமணம் ஆனது. அவன் மனைவியின் பெயர் விஜி.

குடும்ப கச்சேரி – பாகம் 09 – அம்மா காமக்கதைகள்

என் இளைய அண்ணி. விஜி அண்ணி பார்ப்பதற்கு ரொம்ப துறுதுறுவென்று இருப்பாள். எந்த நேரமும் முகத்தில் ஒரு வசீகர புன்னகை. கொஞ்சம் மெலிந்த தேகம்தான். ஆனால் அவளது மார்புகள் மட்டும் அவளுடைய தேகக்கட்டுக்கு சம்பந்தமில்லாமல் எக்ஸ்ட்ரா லார்ஜாக இருக்கும்.

பெரிதாக,உருண்டையாக.. அவளுடைய உடலை விட்டு தனியே வந்து வீங்கியது மாதிரி இருக்கும்.கீதா அக்கா புண்டை

மூன்றாவது கீதா. என் அக்கா. அக்கா கல்லூரி இரண்டாம் ஆண்டு படிகிறாள். அவள் ஹைதராபாத்தில் இருக்கிறாள். அக்கா அம்மாவை அப்படியே உரித்து வைத்து பிறந்தவள்.20 வயதில் அம்மா எப்படி இருப்பாளோ, அந்த மாதிரி இருப்பாள்.சித்ரா அண்ணி மாதிரி கீதா அக்காவுக்கும் நன்கு பூசினாற்போன்ற உடற்கட்டு.

ஆனால் அண்ணி மாதிரி மங்களகரமான முகம் இல்லை. செக்ஸியான முகம். அக்காவின் மெல்லிய,ஈரமான உதடுகள் ஒன்று போதும்,அவளுடைய செக்ஸியான தோற்றத்திற்கு. நான் தான் கடைசி. விஜய். என்னைப் பற்றி ஏற்கனவே சொல்லியிருக்கிறேன். இப்படி எல்லோரும் விதவிதமான அழகு.

இத்தனை நாள் வரை எல்லோரையும் அடக்க ஒடுக்கமான குடும்பப் பெண்களாகவே நினைத்திருந்தேன். இன்று வேறுவிதமாக நினைத்து பார்க்க கடினமாக இருந்தது. அதுவும் சித்ரா அண்ணி.. அவளை நான் இன்னொரு அம்மாவாகவே கருதினேன். அவளுடனும் காமசுகம் அனுபவிக்கப் போகிறேன் என்று நினைத்தாலே என் உடலெல்லாம் ஒருமுறை சிலிர்த்து நடுங்கியது.

ஒரு நீண்ட பெருமூச்சு விட்டுக் கொண்டேன். மனதில் உள்ள தயக்கங்களை எல்லாம் போக்கி,எப்படி இவர்களுடன் ஒன்றாக கலக்கப் போகிறேனோ..?ஆர்வமாகவும் அதே சமயம் கொஞ்சம் அச்சமாகவும் இருந்தது. மறுநாள் காலை ஏழு மணி வாக்கில் வீட்டை அடைந்தோம். விஜி அண்ணிதான் வந்து கதவை திறந்தாள். மஞ்சள் நிற நைட்டியில் இருந்தாள்.

என்னை பார்த்ததுமே ஒரு நமட்டுப் புன்னகை புரிந்தாள். ஹாலுக்குள் நுழைந்தோம். சோபாவில் அண்ணன்,சித்ரா அண்ணி,யோகேஷ் இருந்தார்கள். அண்ணி நீல நிறத்தில் ஒரு புடவை அணிந்திருந்தாள். என்னை பார்த்ததும் ஸ்நேகமாய்புன்னகைத்தாள். அண்ணன் ஆபீசுக்கு கிளம்பிக் கொண்டிருந்தான். இப்போது ஷூ லேசை முடிச்சுப் போட்டுக் கொண்டிருந்தான். அருகில் இருந்த யோகேஷ் ஸ்கூல் யூனிபார்மில் இருந்தான்.

அம்மா விண்டு கொடுத்த இட்லியை அமைதியாக விழுங்கிக் கொண்டிருந்தான். நான் சென்று யோகேஷின் தலை முடியை கலைத்து விட,அவன் ‘ஹாய் சித்தப்பா..’ என்று புன்னகைத்தான். அப்படியே நான் பொத்தென்று அண்ணனுக்கு பக்கத்தில் அமர்ந்தேன். “என்னண்ணா..ஆபீஸ் கெளம்பிட்டியா..?” என்று அர்த்தமில்லாமல் கேட்டேன். “ஆமாண்டா..யோகேஷை கொண்டு போய் ஸ்கூல்ல விட்டுட்டு.. அப்படியே ஆபீஸ் போகணும்..”

“சும்மா காலேஜ்ல போரடிச்சது..அதான் ரெண்டு நாள் லீவ் எடுத்துட்டு வந்தேன்..” “ம்ம்..நீயும் பெரிய மனுஷன் ஆயிட்ட போல இருக்கு..??” அண்ணன் ஒரு மாதிரி கேலியான குரலில் சொல்ல,நான் திருதிருவென விழித்தேன். “என்ன அண்ணா சொல்ற “ “இல்ல காலேஜ் கட் அடிசிட்டு வர அளவுக்கு பெரிய மனுசன் ஆய்டியே” “ஓ அதுவா என்று பெருமூச்சி விட்டேன்” “நீ என்ன டா நினைச்ச விஜய்” “நான் ஒன்னும் நினைக்கள அண்ணா” ஒரு புன்னகையுடன் தொடர்ந்தான்.

“என்ன முழிக்கிற..?அம்மா எல்லாத்தையும் நேத்தே போன் பண்ணி சொல்லிட்டா.. கூட்டணில ஒரு கட்சி கூடிடுச்சுனு.. நம்ம குடும்ப புண்டைக்கு ஒரு புது பூலு கிடைச்சிருக்குன்னு நல்லா என்ஜாய் பண்ணு.. புரிஞ்சதா..?” “ம்ம்..” நான் கொஞ்சம் உதறலாக சொன்னேன். “சித்ரா தம்பிய நல்லா கவனிச்சுக்கோ டி” “சரிங்க நான் எல்லாத்தையும் பாத்துகிறன்”

“நான் நேற்று போட்டுறுந்தன் ஜட்டி கானும் டி சித்ரா” விஜி அண்ணி குறுக்கிட்டாள். “என்ன மாமா மறந்துடிங்களா நேத்து ராத்திரி அக்காவையும் என்னையும் என் ரூம்ல போட்டு உங்கள் தடியால எங்கள் புண்டையை கிளிச்சிங்களே” “ஆமா டி விஜி ஓத்து முடிச்சிட்டு ஜட்டியை எடுத்துட்டு போக மறந்துட்டன்” “நான் தொவச்சி போட்டுடன் மாமா” “என்ன அண்ணி யோகேஷ் இருக்கும் போதே இப்படி பச்சயா பேசுறிங்க”

“ அட என்ன பேசுற விஜய் இவனும் இன்னும் 10 வருசம் களித்து அம்மா, சித்ரா , விஜி மூவரும் புண்டையும் கிளிக்க போறான் அவன் கேட்டா என்ன டா “ ந்னு அண்ணன் கூறினான். நான் அதிர்ந்து போய் வாய் அடைத்து போய் நின்றன்.

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


"akka thambi sex kathai tamil""tamil sex.stories"dirtytamil.com"nayanthara nude photos"தமிழ்காம.அம்மாகதைகள்"new sex story""www tamil pundai com"கார் ஓட்டலாமா காமக்கதை"anni kolunthan tamil kamakathaikal""magan amma kamakathaikal"நடகை நயதாரா Sex videosதமிழ் முதலிரவு கற்பழிப்பு கதைகள்கவிதாயினி sex storiesதமிழ் செக்ஸ் அரட்டை கதைகள்"actress tamil kamakathaikal"பஜனை பாகம் 10நயன்தாராவின் காமம்"exbii adult"Sexstoryestamil"hot sex stories in tamil""ஓப்பது எப்படி படம்""amma magan kamam tamil""jyothika sex stories""tamil actress sex stories""tamil sex store""www tamil sex store""tamil sex stroy"மாயக்கண்ணன் மாமனார் காமக்கதைxxosipமதி அக்கா பாகம் 5"nayanthara bra"ஒழ்சுகம்"www kamakathi""samantha sex stories in tamil""தமிழ் காமக்கதை""hot actress memes"பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 100 – தமிழ் காம கதைகள்xosippy"akka sex kathai"நடகை நயதாரா Sex videos"அம்மா xossip"பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 55"mami pundai kathaigal""அம்மா மகன் கதைகள்""tamil new sexstory""tamil kamakataikal"முதல் லெஸ்பியன் உறவு கஞ்சிtamil koottu kamakathaikal"tamil hot sex stories"xossipregional"tamil amma sex""tamil new incest stories""akka tamil story""tamil kamakathaikal in new"தப்பு தம்பி வலிக்கும் காமக்கதைகள்"sex tamil kathaikal""tamil amma magan uravu kathaigal""tamil akka thambi ool kathaigal""sex kathai tamil"அம்மாவின் ஓட்டையில்"amma magan tamil stories""tamil sex stories online""புண்டை படங்கள்"கதைகள்"tamil kama kathaikal""www tamilkamakathaigal""tamil actress sex stories xossip"tamil+sex"tamil insect stories"tamilauntysex.comகுளியல் ஓழ்cuckold neenda kathaikal"hot tamil sex story"காமக்கதை"akka thambi kamakathai""நடிகை புண்டை"சித்தியும் சினேகாவும் 02சித்தி குளியல் அறையில் சுவாதி எப்போதும் என் காதலி – 1"tamil akka thambi sex kathai"நண்பனின் அம்மா காமக்கதைகள் "tamil sex incest stories"