சக்கரை கம்பு – பாகம் 03 – அக்கா செக்ஸ் கதைகள்

Anniமுதல்ல லேசா எரியத்தான் செய்யும். நீ இடிக்க இடிக்க அக்கா புண்டைக்குல தண்ணி சுரக்கும். ‎அதுக்கப்புறம் நல்லா இருக்கும். ஈசியா உள்ள போயிட்டு வரும். வலிக்காது. நீ இன்னும் கொஞ்சம் ‎ஸ்பீடா அடிடா தம்பி. சைடுல இடிக்காம, நேரா இடி”

‎”எனக்கு இடிக்கிறது கொஞ்சம் கஷ்டமா இருக்குக்கா” “அப்படியா? அப்ப கையை எடுத்து அக்கா முலைய பிடிச்சுக்கோ. இடிக்கிறதுக்கு வசதியா இருக்கும். ‎பாரேன்” நான் அக்கா சொன்னது போல அக்காவின் முலைகளை பிடித்துக் கொண்டு இயங்க ஆரம்பித்தேன். ‎உண்மைதான்.இப்போது இடிப்பது எளிதாக இருந்தது. ஈசியாக என் சுன்னியை அக்காவின் ‎புண்டைக்குள் செலுத்த முடிந்தது. ஆதாரமாக அக்காவின் முலைகளை பற்றிக் கொண்டு அவள் ‎அடியில் என் இடிகளை இறக்கினேன். என் ஒவ்வொரு இடியையும் அக்கா தன் இடுப்பை தூக்கி ‎தன் புண்டையில் வாங்கிக் கொண்டாள்.

என் சுன்னியும் அக்காவின் புண்டையும் இடித்துக் ‎கொண்டு எங்கள் இருவருக்கும் சுகத்தை வாரி வழங்கின. சிறிது நேரத்தில் அக்கா சொன்னது போல அக்காவின் புண்டைக்குள் வழ வழவென்று நீர் சுரக்க ‎ஆரம்பித்தது.

எண்ணை போட்டது போல அந்த நீர் என் சுண்ணிக்கும் அக்காவின் புண்டைக்கும் ‎நடுவில் பரவியது. அதன்பிறகு என் சுன்னி வழுக்கிக் கொண்டு அக்காவின் புண்டைக்குள் சென்றது. ‎இப்போது என் சுன்னி எரியவில்லை. எல்லையில்லா இன்பத்தை அக்காவின் புண்டைக்குள் தேட ‎ஆரம்பித்தது. ‎”அக்கா உன் புண்டைக்குள்ள தண்ணி கசியுதுக்கா. இப்போ ஈசியா உள்ள போகுதுல்ல? நல்லா ‎இருக்குக்கா”

‎”ஆமாண்டா தம்பி. இனிமே உனக்கு வலிக்காது” ‎”அக்கா, உனக்கு இந்த விஷயம்லாம் எப்படி தெரியும்க்கா? யார் உனக்கு சொல்லித் தந்தா?” ‎”என் ஃபிரன்ட் ரேவதி உனக்கு தெரியுமில்ல, அவதான் சொல்லிக் கொடுத்தா” ‎”ரேவதி அக்காவும் அவங்க தம்பியோட இந்த மாதிரி பண்ணுவாங்களா?” ‎”ஐயயோ, அவ புக்குல படிச்சதை எனக்கு சொன்னாடா.சாதாரணமா அக்காவும் தம்பியும் இந்த ‎மாதிரி பண்ணக்கூடாது. புருஷனும் பொண்டாட்டியும்தான் பண்ணனும்” ஓஹோ. அப்புறம் நாம ஏன் பண்ணுறோம்?” ‎”நீ அக்கா புண்டையை தடவிக் கொடுத்ததும், அக்காவுக்கு நல்லா மூடு வந்துருச்சு. இப்போவே ‎பண்ணனும் போல இருந்துச்சு. அக்காவுக்கு புருஷனா இருக்கான்? நீதான இருக்க? அதான் உன் கூட ‎பண்ணுறேன். அதுனால ஒண்ணும் இல்லை.

இது வெளிய தெரிஞ்சாதான் பிரச்னை. ‎தெரியாதவரைக்கும் ஒண்ணும் இல்லை” ‎”சத்தியமா நான் வெளிய சொல்ல மாட்டேன்க்கா. நாம டெயிலி இதே மாதிரி பண்ணுவமா? ‎எனக்கு ரொம்ப புடிச்சுருக்கு” ‎”சரிடா தம்பி, தெனம் இதே மாதிரி காலையில அப்பா அம்மா வயக்காட்டுக்கு போனப்புறம், ‎விளையாடப் போறோம்னு பாட்டிட்ட சொல்லிட்டு மேல வந்துருவோம்.

சரியா?” எனக்கு மிகவும் உற்சாகமாய் இருந்தது. இன்று மட்டும் இல்லை. இன்னும் இரண்டு மாதங்கள் ‎இதே போல அக்காவுடன் சந்தோஷமாய் இருக்க போகிறேன். ஆசை தீர அக்காவின் புண்டையை ‎இடித்து விளையாடப் போகிறேன். இன்னும் இரண்டு மாதங்கள் என் சுன்னி அக்காவின் வாய்க்குள் ‎துள்ளி குதிக்க போகிறது. அக்காவுடன் மைதானத்துக்கு சென்று விளையாடலாம் என்று ஊருக்கு ‎வந்தேன்.இப்போது அக்காவின் மைதானத்திலேயே விளையாடப் போகிறேன். எனக்கு ‎உணமையிலேயே உற்சாகமாய் இருந்தது. அந்த உற்சாகத்துடனே அக்காவின் புண்டையை இடித்தேன். இப்போது என் வேகம் கூடிப் போய் ‎இருந்தது. எப்படி லாவகமாய் குத்த வேண்டும் என்று பழகி இருந்தது. அதனால் என் இடிகளும் ‎வலுவாய் அக்காவின் புண்டையில் இறங்கின. அக்கா ஆனந்தத்தில் துடித்தாள். “தம்பி தம்பி” என்று ‎புலம்பினாள்.

அக்காவின் முலைகள் என் கைகளுக்குள் சிறைப்பட்டு சிதைந்தன. அவள் புண்டை ‎என் சுன்னி அடிகளை தாங்காமல் அதிர்ந்தது. நான் கட்டுப்பாடு இல்லாமல் காட்டுத் தனமாய் ‎அக்காவின் புண்டையை பதம் பார்த்தேன். சிறிது நேரத்தில் அக்காவின் புண்டைக்குள் மீண்டும் எதோ சுரப்பதை என்னால் உணர முடிந்தது.

‎அக்காவிடம் இருந்து “ஆ” என்ற அலறலும், பின்பு நீண்ட பெருமூச்சும் வெளிப்பட்டது. அக்காவின் ‎முலைகள் எழும்பி அடங்கின. அக்காவின் புண்டை ஒருமுறை சுருங்கி விரிந்தது. அக்காவின் ‎புண்டை நீர் என் சுன்னியில் பிசுபிசுவென ஒட்டிக் கொண்டது. “என்னாச்சுக்கா?” க் கொண்டது. ‎”என்னாச்சுக்கா?”

‎”அக்காவுக்கு வந்துருச்சுடா” ‎”என்னதுக்கா?” ‎”அக்காவுக்கு முழு திருப்தியானதும், புண்டைக்குள்ள இருந்து தண்ணி வரும். அது வந்துருச்சு” ‎”அப்போ நான் இடிச்சது போதுமாக்கா. வெளிய எடுத்துறவா?” ‎”செல்லக்குட்டி, அக்காவுக்கு மட்டும் முழு திருப்பதி கெடச்சா போதுமா? என் குட்டி தம்பிக்கு ‎கெடைக்க வேணாமா? அதுவரைக்கும் இடி. அக்கா தாங்கிக்கிறேன்” “முழு திருப்தின்னு எப்படி தெரியும்?”‎”நீயே அனுபவிப்ப. அப்ப தெரியும். அக்காவுக்கு தண்ணி வந்தமாதிரி, உனக்கும் உன் சுன்னிக்குள்ள ‎இருந்து தண்ணி வரும்” ‎”அப்படியாக்கா?” ‎”ஆமாண்டா. ஆனா அந்த தண்ணிய அக்கா புண்டைக்குள்ள விட்டுறக் கூடாது” ‎”ஏன்க்கா?”

‎”அப்புறம் அக்காவுக்கு குழந்தை பொறந்துரும். பெரிய பிரச்சினை ஆயிரும். அதனால தண்ணி வர்ற ‎மாதிரி இருக்குறப்போ, அக்காட்ட சொல்லு. சரியா?” ‎”சரிக்கா” ‎”நல்லா ஸ்பீடா குத்து. அப்பத்தான் சீக்கிரம் தண்ணி வரும்”

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"tsmil sex stories"கிராமத்து அக்கா காமக்கதை"tamil sex stories lesbian"முலைகள்"tamil amma magan uravu kathaigal""tamil kaamakathaigal"tamilactresssexstories"tamil incest sex stories""தமிழ் செக்சு வீடியோ"அடுத்தவன் மனைவியை காம கதைகள்ராட்ஷசி முலை – பாகம் 15"காமக் கதைகள்""அப்பா மகள்"டீச்சரின் மூத்திரம் குடிக்கும் லெஸ்பியன் செக்ஸ் கதைகள்"tamil acterss sex""tamil sex story village""tamil sex stores"என் கை விரலால் அவளது புண்டை மேட்டில் தேய்த்து.tamil.kamakathaikal"mamiyar sex"ammasex"tamilsex new""tamil kamaveri.com""lesbian sex stories in tamil""akka thambi ool kathaigal"Mamiyarsexstorytamilkamakathigalநமிதா செக்ஸ்தமிழ்காமகதைகள்"tamil story amma magan"சிந்து ரமேஷை விட்டு நடந்து வந்தாள். tamil sex storiesxossipregional"tamil hot stories""sister sex story tamil""amma makan sex story""anbe mansi"அண்ணன் பொண்டாட்டிxoosip"tamil sex srories""tamil sex stories and videos"குடும்ப ஓல் திருவிழா"tamil sex story village""tamil sex stoties""செக்ஸ் கதைகள்"annikamakathiதோட்டத்தில் நண்பனின் அம்மாவுடன் காமக்கதை"hot story in tamil"கூதிஅரிப்பு"tamil actress kathaigal""hot story in tamil"எம்-டியுடன்-டிடி பாகம் 6முதல்முறை தம்பி ஓழ்கதைகள் மட்டும்"teacher tamil kamakathaikal"சின்ன உதடுகள் தமிழ் காமக்கதைகள்"tamil inceststories"கவிதாயினி sex stories"oru tamil sex stories""anbe mansi xossip"தமிழ்செக்ஸ்.கம்"hot tamil aunty""nayanthara sex stories"மகாவின் மடியில் – பாகம் 03 – தமிழ் காமக்கதைகள்"tamil kamaveri new""dirty story in tamil""sex story tamil"Thanks madhu 7 kamakathaikalடீச்சரின் மூத்திரம் குடிக்கும் லெஸ்பியன் செக்ஸ் கதைகள்"new sex story""www amma magan tamil kamakathai com""hot sex stories in tamil""erotic tamil stories""sex hot tamil""amma magan kathaigal tamil"புண்டை மேட்டை.. நன்றாக கசக்கினேன்..!"tamil sexy stories"செக்ஸ்கதை"tamil hot actress"ராட்ஷசி முலை – பாகம் 15"stories hot"கணவன்நிருதி கதைகள்"amma magan story"பெரிய சுண்ணி"tamil sex stories akka thambi""tamil amma magan sex story com"/archives/tag/%E0%AE%AA%E0%AF%81%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%9F%E0%AF%88"tamil amma kamam"காதலியின் தங்கை காமக்கதைள்அக்க தம்பி பிஞ்சு பருத்த செக்ஸ் காதை"www.tamil sex story"மனைவியை கதைகள்"tamil dirtystories"லெஸ்பியன் காமக்கதை"tamil actor kamakathai"பெரிய முலைtamil koottu kamakathaikal