ஸ்ருதி தேன் புண்டை – நடிகை காமக்கதைகள்

ஸ்ருதிஹாசன் ஒரு பெரிய நட்சத்திர ஹோட்டலில் தங்கி இருந்தாள். ரூம் பாய்க்கு கால் செய்து காபி கொண்டு வர சொன்னாள். சிறிது நேரத்தில் ரூம் பாய் வந்து காலிங் பெல்லை அழுத்தினான். ஸ்ருதி எஸ் கம் இன் என்று கூறினாள். உத்தரவு வந்ததும் அந்த சிறுவன் உள்ளே நுழைந்தான். 15 வயது மதிக்கதக்க சிறுவனாக இருந்தான்.ஸ்ருதி அருகே வந்து இந்தாங்க மேடம் என்று கூறி நீட்டினான்.

ஸ்ருதி புக் படித்து கொண்டே காபியை வாங்கினாள். அச்சிறுவன் ஸ்ருதிஹாசனின் வெள்ளை நிற முலையை பார்த்து கொண்டே கொடுத்தான்.ஸ்ருதியும் கவனிக்காமல் பிடித்தாள். காபி கீழே கொட்டியது. டே என்ன டா என்று கோபபட்டாள். அச்சிறுவன் ஒரு துணியை எடுத்து கீழே தரையில் கொட்டிய காபியை துடைக்க ஆரம்பித்தான். ஸ்ருதி அவனை கவனிக்காமல் புக் படிக்க ஆரம்பித்தாள். நன்கு தரையை துடைத்தான் அந்த சிறுவன்.

அப்போது ஸ்ருதியின் காலுக்கு அடியில் கொட்டி கிடந்த காபியை துடைத்தான். துடைத்து கொண்டிருக்கும் போது மேலே நிமிர்ந்து ஸ்ருதியின் வெள்ளை நிற அழகிய தொடையை பார்த்தான். பார்த்து கொண்டே துடைத்தான். இன்னும் மேலே பார்த்தான். அவள் அணிந்திருந்த ஆடையில் கீழே அவள் அப்போது ஜட்டி போடாததால் அவளின் வெள்ளைநிற சேவ் செய்யப்பட்ட புண்டை பளிச்சென்று தெரிந்தது.அச்சிறுவனுக்கு ஸ்ருதியின் புண்டையை பார்த்ததும் மூட் ஆனது.

உடனே தலையை அடியில் ஸ்ருதியின் அரைகுறை ஆடைக்குள் விட்டு புண்டையில் நாக்கை வைத்து அடியிலிருந்து மேல் வரை ஒரு இழுவை இழுத்தான். ஸ்ருதி அதிர்ச்சியானாள். அச்சிறுவன் தலை முடியை பிடித்து வெளியே இழுத்தாள். வெளியே இழுக்கும் போது ஸ்ருதி புண்டையில் ஒரு முத்தம் கொடுத்து வெளியே வந்தான். அச்சிறுவனை ஓங்கி ஒரு அறை விட்டாள்.

அச்சிறுவன் அழ ஆரம்பித்தான். நடந்ததை வெளியே கூறவும் முடியாது ..ஸ்ருதி அச்சிறுவனை வார்ன் செய்து அனுப்பி விட்டாள். அச்சிறுவன் சரியென்று சென்றான். போகும் போது திரும்பி ஸ்ருதி புண்டையை பார்த்தான்.அவன் பார்ப்பதை பார்த்து ஸ்ருதி தன் ஆடையை சரி செய்தாள்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"akka kamakathaikal in tamil font"அவளின் உள்ளாடையை எடுத்து வந்து காமக்கதை"tamil aunty story"மச்சினி காமக்கதைகள் latestwww.tamilactresssex.com"sex kathaikal tamil"புண்டை திமிர்· வாய்ப்புக்காக ஸ்ரீதிவ்யா – பாகம் ... "tamil amma magan pundai kathaigal"சிந்துவின் சிதறல் – பாகம் 04தங்கையின் புண்டைக்குள்ளே என் கஞ்சியை"tamil akka kathai""anni kamakathai"www.tamilsexstories.com"www tamil sex store""tamil kaama kathai"கால் பாதம் sex"tamil amma magan stories"www.sextamilமகாவின் மடியில் – பாகம் 03 – தமிழ் காமக்கதைகள்அக்கா புண்டை அரிப்பு"tamil sex novels"கூதிக்குள்"அம்மா முலை""கற்பழிப்பு கதைகள்""அம்மா மகன் கதைகள்"இன்று aunty sex videos"aunty sex story""tamil pundai story""தகாத உறவு கதைகள்"/archives/tag/%E0%AE%A8%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AE%A9%E0%AF%8D-%E0%AE%AA%E0%AF%8A%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%9F%E0%AE%BE%E0%AE%9F%E0%AF%8D%E0%AE%9F%E0%AE%BF"kamakathaikal akka thambi""tamil hot stories""tamil sister sex""tamil kamaveri new""tamil acterss sex""appa magal sex story in tamil""akkavai otha kathai""18+ tamil memes"· வாய்ப்புக்காக ஸ்ரீதிவ்யா – பாகம் ... தங்கையுடன் செக்ஸ்அடுத்தவன் மனைவியை காம கதைகள்"tamil 18+ memes"தமிழ் முதலிரவு கற்பழிப்பு கதைகள்அஞ்சு பசங்க ஒரு அம்மா - 6"tamilsex stori"aankuri kamakathaikal"tamil sex stroies"ராட்சஷி முலை பாகம்1புன்டைஅம்மா"anni sex story""tamil amma ool kathaigal""tamil heroine kamakathaikal""tamilkamaveri com""latest sex stories in tamil""indian sex stories tamil""kamakathaikal in tamil""tamil nadigai kathaigal""amma maganai otha kathai"ஹேமா மாமி"tamil stories sex""tamil sister stories"குடும்ப ஓல் திருவிழாதண்ணி ஊத்துடா – பாகம் 02 – சித்தி காமக்கதைகள்மாமனார் தடி"sex storey com""tamil akka thambi sex kathai"Mamanarum vithavai marumagalumt kamaமாமி காதல் கதைகள்www.tamilkamaveri.com"pundai stories"tamil kamakadhaihalஅக்கா குண்டி காமக்கதை"sister sex stories""amma appa kamakathaikal""tamil xossip""new sex kathai""tamil sex stories pdf""tamil fucking""amma pundai kathai""sex kathikal""tamil actar sex""தமிழ் ஆபச படங்கள்"அவள்பருவ பெண்ணின் தாபங்கள் – பாகம் 08 – தமிழ் காமகதைகள்"tamil hot story"குடும்ப ஓழ்"www sex stories in tamil"